bóng đá châu âu

UEFA Champions League

2017-2018

UEFA Europa League

2017-2018

UEFA Champions League

2018-2019

UEFA Europa League

2018-2019

UEFA Champions League

2019-2020

UEFA Europa League

2019-2020

Vòng đấu loại trực tiếp cúp c1 2019/2020

vòng bảng cúp c1 2019/2020

1
2
3
4
5
6
Vòng 1
17/09/2019 16 : 55
Lyon
1 1
Zenit Saint Petersburg
17/09/2019 16 : 55
Lyon
1
1
Zenit Saint Petersburg
17/09/2019 16 : 55
Inter
1 1
Slavia Praha
17/09/2019 16 : 55
Inter
1
1
Slavia Praha
17/09/2019 19 : 00
Chelsea
0 1
Valencia
17/09/2019 19 : 00
Chelsea
0
1
Valencia
17/09/2019 19 : 00
Ajax
3 0
Lille
17/09/2019 19 : 00
Ajax
3
0
Lille
17/09/2019 19 : 00
Benfica
1 2
RB Leipzig
17/09/2019 19 : 00
Benfica
1
2
RB Leipzig
17/09/2019 19 : 00
Borussia Dortmund
0 0
Barcelona
17/09/2019 19 : 00
Borussia Dortmund
0
0
Barcelona
17/09/2019 19 : 00
Napoli
2 0
Liverpool
17/09/2019 19 : 00
Napoli
2
0
Liverpool
17/09/2019 19 : 00
Red Bull Salzburg
6 2
Genk
17/09/2019 19 : 00
Red Bull Salzburg
6
2
Genk
18/09/2019 16 : 55
Club Brugge KV
0 0
Galatasaray
18/09/2019 16 : 55
Club Brugge KV
0
0
Galatasaray
18/09/2019 16 : 55
Olympiakos Piraeus
2 2
Tottenham
18/09/2019 16 : 55
Olympiakos Piraeus
2
2
Tottenham
18/09/2019 19 : 00
Paris Saint Germain
3 0
Real Madrid
18/09/2019 19 : 00
Paris Saint Germain
3
0
Real Madrid
18/09/2019 19 : 00
Bayern Munich
3 0
FK Crvena Zvezda
18/09/2019 19 : 00
Bayern Munich
3
0
FK Crvena Zvezda
18/09/2019 19 : 00
Shakhtar Donetsk
0 3
Manchester City
18/09/2019 19 : 00
Shakhtar Donetsk
0
3
Manchester City
18/09/2019 19 : 00
Dinamo Zagreb
4 0
Atalanta
18/09/2019 19 : 00
Dinamo Zagreb
4
0
Atalanta
18/09/2019 19 : 00
Atletico Madrid
2 2
Juventus
18/09/2019 19 : 00
Atletico Madrid
2
2
Juventus
18/09/2019 19 : 00
Bayer Leverkusen
1 2
Lokomotiv Moscow
18/09/2019 19 : 00
Bayer Leverkusen
1
2
Lokomotiv Moscow
Vòng 2
01/10/2019 16 : 55
Real Madrid
2 2
Club Brugge KV
01/10/2019 16 : 55
Real Madrid
2
2
Club Brugge KV
01/10/2019 16 : 55
Atalanta
1 2
Shakhtar Donetsk
01/10/2019 16 : 55
Atalanta
1
2
Shakhtar Donetsk
01/10/2019 19 : 00
Galatasaray
0 1
Paris Saint Germain
01/10/2019 19 : 00
Galatasaray
0
1
Paris Saint Germain
01/10/2019 19 : 00
Tottenham
2 7
Bayern Munich
01/10/2019 19 : 00
Tottenham
2
7
Bayern Munich
01/10/2019 19 : 00
FK Crvena Zvezda
3 1
Olympiakos Piraeus
01/10/2019 19 : 00
FK Crvena Zvezda
3
1
Olympiakos Piraeus
01/10/2019 19 : 00
Manchester City
2 0
Dinamo Zagreb
01/10/2019 19 : 00
Manchester City
2
0
Dinamo Zagreb
01/10/2019 19 : 00
Juventus
3 0
Bayer Leverkusen
01/10/2019 19 : 00
Juventus
3
0
Bayer Leverkusen
01/10/2019 19 : 00
Lokomotiv Moscow
0 2
Atletico Madrid
01/10/2019 19 : 00
Lokomotiv Moscow
0
2
Atletico Madrid
02/10/2019 16 : 55
Genk
0 0
Napoli
02/10/2019 16 : 55
Genk
0
0
Napoli
02/10/2019 16 : 55
Slavia Praha
0 2
Borussia Dortmund
02/10/2019 16 : 55
Slavia Praha
0
2
Borussia Dortmund
02/10/2019 19 : 00
Liverpool
4 3
Red Bull Salzburg
02/10/2019 19 : 00
Liverpool
4
3
Red Bull Salzburg
02/10/2019 19 : 00
Zenit Saint Petersburg
3 1
Benfica
02/10/2019 19 : 00
Zenit Saint Petersburg
3
1
Benfica
02/10/2019 19 : 00
RB Leipzig
0 2
Lyon
02/10/2019 19 : 00
RB Leipzig
0
2
Lyon
02/10/2019 19 : 00
Barcelona
2 1
Inter
02/10/2019 19 : 00
Barcelona
2
1
Inter
02/10/2019 19 : 00
Valencia
0 3
Ajax
02/10/2019 19 : 00
Valencia
0
3
Ajax
02/10/2019 19 : 00
Lille
1 2
Chelsea
02/10/2019 19 : 00
Lille
1
2
Chelsea
Vòng 3
22/10/2019 16 : 55
Shakhtar Donetsk
2 2
Dinamo Zagreb
22/10/2019 16 : 55
Shakhtar Donetsk
2
2
Dinamo Zagreb
22/10/2019 16 : 55
Atletico Madrid
1 0
Bayer Leverkusen
22/10/2019 16 : 55
Atletico Madrid
1
0
Bayer Leverkusen
22/10/2019 19 : 00
Club Brugge KV
0 5
Paris Saint Germain
22/10/2019 19 : 00
Club Brugge KV
0
5
Paris Saint Germain
22/10/2019 19 : 00
Galatasaray
0 1
Real Madrid
22/10/2019 19 : 00
Galatasaray
0
1
Real Madrid
22/10/2019 19 : 00
Tottenham
5 0
FK Crvena Zvezda
22/10/2019 19 : 00
Tottenham
5
0
FK Crvena Zvezda
22/10/2019 19 : 00
Olympiakos Piraeus
2 3
Bayern Munich
22/10/2019 19 : 00
Olympiakos Piraeus
2
3
Bayern Munich
22/10/2019 19 : 00
Manchester City
5 1
Atalanta
22/10/2019 19 : 00
Manchester City
5
1
Atalanta
22/10/2019 19 : 00
Juventus
2 1
Lokomotiv Moscow
22/10/2019 19 : 00
Juventus
2
1
Lokomotiv Moscow
23/10/2019 16 : 55
RB Leipzig
2 1
Zenit Saint Petersburg
23/10/2019 16 : 55
RB Leipzig
2
1
Zenit Saint Petersburg
23/10/2019 16 : 55
Ajax
0 1
Chelsea
23/10/2019 16 : 55
Ajax
0
1
Chelsea
23/10/2019 19 : 00
Red Bull Salzburg
2 3
Napoli
23/10/2019 19 : 00
Red Bull Salzburg
2
3
Napoli
23/10/2019 19 : 00
Genk
1 4
Liverpool
23/10/2019 19 : 00
Genk
1
4
Liverpool
23/10/2019 19 : 00
Benfica
2 1
Lyon
23/10/2019 19 : 00
Benfica
2
1
Lyon
23/10/2019 19 : 00
Inter
2 0
Borussia Dortmund
23/10/2019 19 : 00
Inter
2
0
Borussia Dortmund
23/10/2019 19 : 00
Slavia Praha
1 2
Barcelona
23/10/2019 19 : 00
Slavia Praha
1
2
Barcelona
23/10/2019 19 : 00
Lille
1 1
Valencia
23/10/2019 19 : 00
Lille
1
1
Valencia
Vòng 4
05/11/2019 17 : 55
Zenit Saint Petersburg
0 2
RB Leipzig
05/11/2019 17 : 55
Zenit Saint Petersburg
0
2
RB Leipzig
05/11/2019 17 : 55
Barcelona
0 0
Slavia Praha
05/11/2019 17 : 55
Barcelona
0
0
Slavia Praha
05/11/2019 20 : 00
Liverpool
2 1
Genk
05/11/2019 20 : 00
Liverpool
2
1
Genk
05/11/2019 20 : 00
Napoli
1 1
Red Bull Salzburg
05/11/2019 20 : 00
Napoli
1
1
Red Bull Salzburg
05/11/2019 20 : 00
Lyon
3 1
Benfica
05/11/2019 20 : 00
Lyon
3
1
Benfica
05/11/2019 20 : 00
Borussia Dortmund
3 2
Inter
05/11/2019 20 : 00
Borussia Dortmund
3
2
Inter
05/11/2019 20 : 00
Chelsea
4 4
Ajax
05/11/2019 20 : 00
Chelsea
4
4
Ajax
05/11/2019 20 : 00
Valencia
4 1
Lille
05/11/2019 20 : 00
Valencia
4
1
Lille
06/11/2019 17 : 55
Bayern Munich
2 0
Olympiakos Piraeus
06/11/2019 17 : 55
Bayern Munich
2
0
Olympiakos Piraeus
06/11/2019 17 : 55
Lokomotiv Moscow
1 2
Juventus
06/11/2019 17 : 55
Lokomotiv Moscow
1
2
Juventus
06/11/2019 20 : 00
Paris Saint Germain
1 0
Club Brugge KV
06/11/2019 20 : 00
Paris Saint Germain
1
0
Club Brugge KV
06/11/2019 20 : 00
Real Madrid
6 0
Galatasaray
06/11/2019 20 : 00
Real Madrid
6
0
Galatasaray
06/11/2019 20 : 00
FK Crvena Zvezda
0 4
Tottenham
06/11/2019 20 : 00
FK Crvena Zvezda
0
4
Tottenham
06/11/2019 20 : 00
Dinamo Zagreb
3 3
Shakhtar Donetsk
06/11/2019 20 : 00
Dinamo Zagreb
3
3
Shakhtar Donetsk
06/11/2019 20 : 00
Atalanta
1 1
Manchester City
06/11/2019 20 : 00
Atalanta
1
1
Manchester City
06/11/2019 20 : 00
Bayer Leverkusen
2 1
Atletico Madrid
06/11/2019 20 : 00
Bayer Leverkusen
2
1
Atletico Madrid
Vòng 5
26/11/2019 17 : 55
Galatasaray
1 1
Club Brugge KV
26/11/2019 17 : 55
Galatasaray
1
1
Club Brugge KV
26/11/2019 17 : 55
Lokomotiv Moscow
0 2
Bayer Leverkusen
26/11/2019 17 : 55
Lokomotiv Moscow
0
2
Bayer Leverkusen
26/11/2019 20 : 00
Real Madrid
2 2
Paris Saint Germain
26/11/2019 20 : 00
Real Madrid
2
2
Paris Saint Germain
26/11/2019 20 : 00
Tottenham
4 2
Olympiakos Piraeus
26/11/2019 20 : 00
Tottenham
4
2
Olympiakos Piraeus
26/11/2019 20 : 00
FK Crvena Zvezda
0 6
Bayern Munich
26/11/2019 20 : 00
FK Crvena Zvezda
0
6
Bayern Munich
26/11/2019 20 : 00
Manchester City
1 1
Shakhtar Donetsk
26/11/2019 20 : 00
Manchester City
1
1
Shakhtar Donetsk
26/11/2019 20 : 00
Atalanta
2 0
Dinamo Zagreb
26/11/2019 20 : 00
Atalanta
2
0
Dinamo Zagreb
26/11/2019 20 : 00
Juventus
1 0
Atletico Madrid
26/11/2019 20 : 00
Juventus
1
0
Atletico Madrid
27/11/2019 17 : 55
Zenit Saint Petersburg
2 0
Lyon
27/11/2019 17 : 55
Zenit Saint Petersburg
2
0
Lyon
27/11/2019 17 : 55
Valencia
2 2
Chelsea
27/11/2019 17 : 55
Valencia
2
2
Chelsea
27/11/2019 20 : 00
Liverpool
1 1
Napoli
27/11/2019 20 : 00
Liverpool
1
1
Napoli
27/11/2019 20 : 00
Genk
1 4
Red Bull Salzburg
27/11/2019 20 : 00
Genk
1
4
Red Bull Salzburg
27/11/2019 20 : 00
RB Leipzig
2 2
Benfica
27/11/2019 20 : 00
RB Leipzig
2
2
Benfica
27/11/2019 20 : 00
Barcelona
3 1
Borussia Dortmund
27/11/2019 20 : 00
Barcelona
3
1
Borussia Dortmund
27/11/2019 20 : 00
Slavia Praha
1 3
Inter
27/11/2019 20 : 00
Slavia Praha
1
3
Inter
27/11/2019 20 : 00
Lille
0 2
Ajax
27/11/2019 20 : 00
Lille
0
2
Ajax
Vòng 6
10/12/2019 17 : 55
Napoli
4 0
Genk
10/12/2019 17 : 55
Napoli
4
0
Genk
10/12/2019 17 : 55
Red Bull Salzburg
0 2
Liverpool
10/12/2019 17 : 55
Red Bull Salzburg
0
2
Liverpool
10/12/2019 20 : 00
Benfica
3 0
Zenit Saint Petersburg
10/12/2019 20 : 00
Benfica
3
0
Zenit Saint Petersburg
10/12/2019 20 : 00
Lyon
2 2
RB Leipzig
10/12/2019 20 : 00
Lyon
2
2
RB Leipzig
10/12/2019 20 : 00
Borussia Dortmund
2 1
Slavia Praha
10/12/2019 20 : 00
Borussia Dortmund
2
1
Slavia Praha
10/12/2019 20 : 00
Inter
1 2
Barcelona
10/12/2019 20 : 00
Inter
1
2
Barcelona
10/12/2019 20 : 00
Chelsea
2 1
Lille
10/12/2019 20 : 00
Chelsea
2
1
Lille
10/12/2019 20 : 00
Ajax
0 1
Valencia
10/12/2019 20 : 00
Ajax
0
1
Valencia
11/12/2019 17 : 55
Shakhtar Donetsk
0 3
Atalanta
11/12/2019 17 : 55
Shakhtar Donetsk
0
3
Atalanta
11/12/2019 17 : 55
Dinamo Zagreb
1 4
Manchester City
11/12/2019 17 : 55
Dinamo Zagreb
1
4
Manchester City
11/12/2019 20 : 00
Paris Saint Germain
5 0
Galatasaray
11/12/2019 20 : 00
Paris Saint Germain
5
0
Galatasaray
11/12/2019 20 : 00
Club Brugge KV
1 3
Real Madrid
11/12/2019 20 : 00
Club Brugge KV
1
3
Real Madrid
11/12/2019 20 : 00
Bayern Munich
3 1
Tottenham
11/12/2019 20 : 00
Bayern Munich
3
1
Tottenham
11/12/2019 20 : 00
Olympiakos Piraeus
1 0
FK Crvena Zvezda
11/12/2019 20 : 00
Olympiakos Piraeus
1
0
FK Crvena Zvezda
11/12/2019 20 : 00
Atletico Madrid
2 0
Lokomotiv Moscow
11/12/2019 20 : 00
Atletico Madrid
2
0
Lokomotiv Moscow
11/12/2019 20 : 00
Bayer Leverkusen
0 2
Juventus
11/12/2019 20 : 00
Bayer Leverkusen
0
2
Juventus

Vòng đấu loại trực tiếp cúp c2 2019/2020

show in full screen
Vòng 32
Vòng 16
Vòng 1/8
Vòng Tứ Kết
Vòng Bán Kết
Vòng Chung Kết
-
-

Vòng đấu Bảng cúp c2 2019/2020

1
2
3
4
5
6
Vòng 1
19/09/2019 16 : 55
Apoel Nicosia
3 4
F91 Dudelange
19/09/2019 16 : 55
Apoel Nicosia
3
4
F91 Dudelange
19/09/2019 16 : 55
Qarabag
0 3
Sevilla
19/09/2019 16 : 55
Qarabag
0
3
Sevilla
19/09/2019 16 : 55
Dynamo Kyiv
1 0
Malmo FF
19/09/2019 16 : 55
Dynamo Kyiv
1
0
Malmo FF
19/09/2019 16 : 55
FC Copenhagen
1 0
FC Lugano
19/09/2019 16 : 55
FC Copenhagen
1
0
FC Lugano
19/09/2019 16 : 55
FC Basel 1893
5 0
Krasnodar
19/09/2019 16 : 55
FC Basel 1893
5
0
Krasnodar
19/09/2019 16 : 55
Getafe
1 0
Trabzonspor
19/09/2019 16 : 55
Getafe
1
0
Trabzonspor
19/09/2019 16 : 55
PSV Eindhoven
3 2
Sporting CP
19/09/2019 16 : 55
PSV Eindhoven
3
2
Sporting CP
19/09/2019 16 : 55
Lask Linz
1 0
Rosenborg
19/09/2019 16 : 55
Lask Linz
1
0
Rosenborg
19/09/2019 16 : 55
Rennes
1 1
Celtic
19/09/2019 16 : 55
Rennes
1
1
Celtic
19/09/2019 16 : 55
CFR 1907 Cluj
2 1
Lazio
19/09/2019 16 : 55
CFR 1907 Cluj
2
1
Lazio
19/09/2019 16 : 55
Eintracht Frankfurt
0 3
Arsenal
19/09/2019 16 : 55
Eintracht Frankfurt
0
3
Arsenal
19/09/2019 16 : 55
Standard Liege
2 0
Guimaraes
19/09/2019 16 : 55
Standard Liege
2
0
Guimaraes
19/09/2019 19 : 00
VfL Wolfsburg
3 1
Oleksandria
19/09/2019 19 : 00
VfL Wolfsburg
3
1
Oleksandria
19/09/2019 19 : 00
Gent
3 2
Saint Etienne
19/09/2019 19 : 00
Gent
3
2
Saint Etienne
19/09/2019 19 : 00
AS Roma
4 0
Istanbul Basaksehir
19/09/2019 19 : 00
AS Roma
4
0
Istanbul Basaksehir
19/09/2019 19 : 00
Borussia Monchengladbach
0 4
Wolfsberger AC
19/09/2019 19 : 00
Borussia Monchengladbach
0
4
Wolfsberger AC
19/09/2019 19 : 00
Wolves
0 1
SC Braga
19/09/2019 19 : 00
Wolves
0
1
SC Braga
19/09/2019 19 : 00
Slovan Bratislava
4 2
Besiktas
19/09/2019 19 : 00
Slovan Bratislava
4
2
Besiktas
19/09/2019 19 : 00
Manchester United
1 0
FC Astana
19/09/2019 19 : 00
Manchester United
1
0
FC Astana
19/09/2019 19 : 00
FK Partizan
2 2
AZ Alkmaar
19/09/2019 19 : 00
FK Partizan
2
2
AZ Alkmaar
19/09/2019 19 : 00
FC Porto
2 1
BSC Young Boys
19/09/2019 19 : 00
FC Porto
2
1
BSC Young Boys
19/09/2019 19 : 00
Rangers
1 0
Feyenoord
19/09/2019 19 : 00
Rangers
1
0
Feyenoord
19/09/2019 19 : 00
Ludogorets
5 1
CSKA Moscow
19/09/2019 19 : 00
Ludogorets
5
1
CSKA Moscow
19/09/2019 19 : 00
Espanyol
1 1
Ferencvarosi TC
19/09/2019 19 : 00
Espanyol
1
1
Ferencvarosi TC
Vòng 2
03/10/2019 14 : 50
FC Astana
1 2
FK Partizan
03/10/2019 14 : 50
FC Astana
1
2
FK Partizan
03/10/2019 16 : 55
BSC Young Boys
2 1
Rangers
03/10/2019 16 : 55
BSC Young Boys
2
1
Rangers
03/10/2019 16 : 55
Feyenoord
2 0
FC Porto
03/10/2019 16 : 55
Feyenoord
2
0
FC Porto
03/10/2019 16 : 55
Saint Etienne
1 1
VfL Wolfsburg
03/10/2019 16 : 55
Saint Etienne
1
1
VfL Wolfsburg
03/10/2019 16 : 55
Oleksandria
1 1
Gent
03/10/2019 16 : 55
Oleksandria
1
1
Gent
03/10/2019 16 : 55
CSKA Moscow
0 2
Espanyol
03/10/2019 16 : 55
CSKA Moscow
0
2
Espanyol
03/10/2019 16 : 55
Ferencvarosi TC
0 3
Ludogorets
03/10/2019 16 : 55
Ferencvarosi TC
0
3
Ludogorets
03/10/2019 16 : 55
Istanbul Basaksehir
1 1
Borussia Monchengladbach
03/10/2019 16 : 55
Istanbul Basaksehir
1
1
Borussia Monchengladbach
03/10/2019 16 : 55
Wolfsberger AC
1 1
AS Roma
03/10/2019 16 : 55
Wolfsberger AC
1
1
AS Roma
03/10/2019 16 : 55
Besiktas
0 1
Wolves
03/10/2019 16 : 55
Besiktas
0
1
Wolves
03/10/2019 16 : 55
SC Braga
2 2
Slovan Bratislava
03/10/2019 16 : 55
SC Braga
2
2
Slovan Bratislava
03/10/2019 16 : 55
AZ Alkmaar
0 0
Manchester United
03/10/2019 16 : 55
AZ Alkmaar
0
0
Manchester United
03/10/2019 19 : 00
Lazio
2 1
Rennes
03/10/2019 19 : 00
Lazio
2
1
Rennes
03/10/2019 19 : 00
Celtic
2 0
CFR 1907 Cluj
03/10/2019 19 : 00
Celtic
2
0
CFR 1907 Cluj
03/10/2019 19 : 00
Guimaraes
0 1
Eintracht Frankfurt
03/10/2019 19 : 00
Guimaraes
0
1
Eintracht Frankfurt
03/10/2019 19 : 00
Arsenal
4 0
Standard Liege
03/10/2019 19 : 00
Arsenal
4
0
Standard Liege
03/10/2019 19 : 00
Sevilla
1 0
Apoel Nicosia
03/10/2019 19 : 00
Sevilla
1
0
Apoel Nicosia
03/10/2019 19 : 00
F91 Dudelange
1 4
Qarabag
03/10/2019 19 : 00
F91 Dudelange
1
4
Qarabag
03/10/2019 19 : 00
Malmo FF
1 1
FC Copenhagen
03/10/2019 19 : 00
Malmo FF
1
1
FC Copenhagen
03/10/2019 19 : 00
FC Lugano
0 0
Dynamo Kyiv
03/10/2019 19 : 00
FC Lugano
0
0
Dynamo Kyiv
03/10/2019 19 : 00
Krasnodar
1 2
Getafe
03/10/2019 19 : 00
Krasnodar
1
2
Getafe
03/10/2019 19 : 00
Trabzonspor
2 2
FC Basel 1893
03/10/2019 19 : 00
Trabzonspor
2
2
FC Basel 1893
03/10/2019 19 : 00
Sporting CP
2 1
Lask Linz
03/10/2019 19 : 00
Sporting CP
2
1
Lask Linz
03/10/2019 19 : 00
Rosenborg
1 4
PSV Eindhoven
03/10/2019 19 : 00
Rosenborg
1
4
PSV Eindhoven
Vòng 3
24/10/2019 16 : 55
Qarabag
2 2
Apoel Nicosia
24/10/2019 16 : 55
Qarabag
2
2
Apoel Nicosia
24/10/2019 16 : 55
FC Porto
1 1
Rangers
24/10/2019 16 : 55
FC Porto
1
1
Rangers
24/10/2019 16 : 55
BSC Young Boys
2 0
Feyenoord
24/10/2019 16 : 55
BSC Young Boys
2
0
Feyenoord
24/10/2019 16 : 55
Gent
2 2
VfL Wolfsburg
24/10/2019 16 : 55
Gent
2
2
VfL Wolfsburg
24/10/2019 16 : 55
Saint Etienne
1 1
Oleksandria
24/10/2019 16 : 55
Saint Etienne
1
1
Oleksandria
24/10/2019 16 : 55
CSKA Moscow
0 1
Ferencvarosi TC
24/10/2019 16 : 55
CSKA Moscow
0
1
Ferencvarosi TC
24/10/2019 16 : 55
Ludogorets
0 1
Espanyol
24/10/2019 16 : 55
Ludogorets
0
1
Espanyol
24/10/2019 16 : 55
AS Roma
1 1
Borussia Monchengladbach
24/10/2019 16 : 55
AS Roma
1
1
Borussia Monchengladbach
24/10/2019 16 : 55
Istanbul Basaksehir
1 0
Wolfsberger AC
24/10/2019 16 : 55
Istanbul Basaksehir
1
0
Wolfsberger AC
24/10/2019 16 : 55
Besiktas
1 2
SC Braga
24/10/2019 16 : 55
Besiktas
1
2
SC Braga
24/10/2019 16 : 55
Slovan Bratislava
1 2
Wolves
24/10/2019 16 : 55
Slovan Bratislava
1
2
Wolves
24/10/2019 16 : 55
FK Partizan
0 1
Manchester United
24/10/2019 16 : 55
FK Partizan
0
1
Manchester United
24/10/2019 16 : 55
AZ Alkmaar
6 0
FC Astana
24/10/2019 16 : 55
AZ Alkmaar
6
0
FC Astana
24/10/2019 19 : 00
Celtic
2 1
Lazio
24/10/2019 19 : 00
Celtic
2
1
Lazio
24/10/2019 19 : 00
Rennes
0 1
CFR 1907 Cluj
24/10/2019 19 : 00
Rennes
0
1
CFR 1907 Cluj
24/10/2019 19 : 00
Arsenal
3 2
Guimaraes
24/10/2019 19 : 00
Arsenal
3
2
Guimaraes
24/10/2019 19 : 00
Eintracht Frankfurt
2 1
Standard Liege
24/10/2019 19 : 00
Eintracht Frankfurt
2
1
Standard Liege
24/10/2019 19 : 00
Sevilla
3 0
F91 Dudelange
24/10/2019 19 : 00
Sevilla
3
0
F91 Dudelange
24/10/2019 19 : 00
Dynamo Kyiv
1 1
FC Copenhagen
24/10/2019 19 : 00
Dynamo Kyiv
1
1
FC Copenhagen
24/10/2019 19 : 00
Malmo FF
2 1
FC Lugano
24/10/2019 19 : 00
Malmo FF
2
1
FC Lugano
24/10/2019 19 : 00
Getafe
0 1
FC Basel 1893
24/10/2019 19 : 00
Getafe
0
1
FC Basel 1893
24/10/2019 19 : 00
Trabzonspor
0 2
Krasnodar
24/10/2019 19 : 00
Trabzonspor
0
2
Krasnodar
24/10/2019 19 : 00
Sporting CP
1 0
Rosenborg
24/10/2019 19 : 00
Sporting CP
1
0
Rosenborg
24/10/2019 19 : 00
PSV Eindhoven
0 0
Lask Linz
24/10/2019 19 : 00
PSV Eindhoven
0
0
Lask Linz
Vòng 4
06/11/2019 15 : 50
Guimaraes
1 1
Arsenal
06/11/2019 15 : 50
Guimaraes
1
1
Arsenal
07/11/2019 15 : 50
FC Astana
0 5
AZ Alkmaar
07/11/2019 15 : 50
FC Astana
0
5
AZ Alkmaar
07/11/2019 17 : 55
Lazio
1 2
Celtic
07/11/2019 17 : 55
Lazio
1
2
Celtic
07/11/2019 17 : 55
CFR 1907 Cluj
1 0
Rennes
07/11/2019 17 : 55
CFR 1907 Cluj
1
0
Rennes
07/11/2019 17 : 55
Standard Liege
2 1
Eintracht Frankfurt
07/11/2019 17 : 55
Standard Liege
2
1
Eintracht Frankfurt
07/11/2019 17 : 55
Apoel Nicosia
2 1
Qarabag
07/11/2019 17 : 55
Apoel Nicosia
2
1
Qarabag
07/11/2019 17 : 55
F91 Dudelange
2 5
Sevilla
07/11/2019 17 : 55
F91 Dudelange
2
5
Sevilla
07/11/2019 17 : 55
FC Copenhagen
1 1
Dynamo Kyiv
07/11/2019 17 : 55
FC Copenhagen
1
1
Dynamo Kyiv
07/11/2019 17 : 55
FC Lugano
0 0
Malmo FF
07/11/2019 17 : 55
FC Lugano
0
0
Malmo FF
07/11/2019 17 : 55
FC Basel 1893
2 1
Getafe
07/11/2019 17 : 55
FC Basel 1893
2
1
Getafe
07/11/2019 17 : 55
Krasnodar
3 1
Trabzonspor
07/11/2019 17 : 55
Krasnodar
3
1
Trabzonspor
07/11/2019 17 : 55
Rosenborg
0 2
Sporting CP
07/11/2019 17 : 55
Rosenborg
0
2
Sporting CP
07/11/2019 17 : 55
Lask Linz
4 1
PSV Eindhoven
07/11/2019 17 : 55
Lask Linz
4
1
PSV Eindhoven
07/11/2019 20 : 00
Feyenoord
1 1
BSC Young Boys
07/11/2019 20 : 00
Feyenoord
1
1
BSC Young Boys
07/11/2019 20 : 00
Rangers
2 0
FC Porto
07/11/2019 20 : 00
Rangers
2
0
FC Porto
07/11/2019 20 : 00
VfL Wolfsburg
1 3
Gent
07/11/2019 20 : 00
VfL Wolfsburg
1
3
Gent
07/11/2019 20 : 00
Oleksandria
2 2
Saint Etienne
07/11/2019 20 : 00
Oleksandria
2
2
Saint Etienne
07/11/2019 20 : 00
Espanyol
6 0
Ludogorets
07/11/2019 20 : 00
Espanyol
6
0
Ludogorets
07/11/2019 20 : 00
Ferencvarosi TC
0 0
CSKA Moscow
07/11/2019 20 : 00
Ferencvarosi TC
0
0
CSKA Moscow
07/11/2019 20 : 00
Borussia Monchengladbach
2 1
AS Roma
07/11/2019 20 : 00
Borussia Monchengladbach
2
1
AS Roma
07/11/2019 20 : 00
Wolfsberger AC
0 3
Istanbul Basaksehir
07/11/2019 20 : 00
Wolfsberger AC
0
3
Istanbul Basaksehir
07/11/2019 20 : 00
SC Braga
3 1
Besiktas
07/11/2019 20 : 00
SC Braga
3
1
Besiktas
07/11/2019 20 : 00
Wolves
1 0
Slovan Bratislava
07/11/2019 20 : 00
Wolves
1
0
Slovan Bratislava
07/11/2019 20 : 00
Manchester United
3 0
FK Partizan
07/11/2019 20 : 00
Manchester United
3
0
FK Partizan
Vòng 5
28/11/2019 15 : 50
Krasnodar
1 0
FC Basel 1893
28/11/2019 15 : 50
Krasnodar
1
0
FC Basel 1893
28/11/2019 15 : 50
Trabzonspor
0 1
Getafe
28/11/2019 15 : 50
Trabzonspor
0
1
Getafe
28/11/2019 15 : 50
FC Astana
2 1
Manchester United
28/11/2019 15 : 50
FC Astana
2
1
Manchester United
28/11/2019 17 : 55
Saint Etienne
0 0
Gent
28/11/2019 17 : 55
Saint Etienne
0
0
Gent
28/11/2019 17 : 55
Oleksandria
0 1
VfL Wolfsburg
28/11/2019 17 : 55
Oleksandria
0
1
VfL Wolfsburg
28/11/2019 17 : 55
CSKA Moscow
1 1
Ludogorets
28/11/2019 17 : 55
CSKA Moscow
1
1
Ludogorets
28/11/2019 17 : 55
Ferencvarosi TC
2 2
Espanyol
28/11/2019 17 : 55
Ferencvarosi TC
2
2
Espanyol
28/11/2019 17 : 55
Istanbul Basaksehir
0 3
AS Roma
28/11/2019 17 : 55
Istanbul Basaksehir
0
3
AS Roma
28/11/2019 17 : 55
Wolfsberger AC
0 1
Borussia Monchengladbach
28/11/2019 17 : 55
Wolfsberger AC
0
1
Borussia Monchengladbach
28/11/2019 17 : 55
Besiktas
2 1
Slovan Bratislava
28/11/2019 17 : 55
Besiktas
2
1
Slovan Bratislava
28/11/2019 17 : 55
SC Braga
3 3
Wolves
28/11/2019 17 : 55
SC Braga
3
3
Wolves
28/11/2019 17 : 55
AZ Alkmaar
2 2
FK Partizan
28/11/2019 17 : 55
AZ Alkmaar
2
2
FK Partizan
28/11/2019 17 : 55
BSC Young Boys
1 2
FC Porto
28/11/2019 17 : 55
BSC Young Boys
1
2
FC Porto
28/11/2019 17 : 55
Feyenoord
2 2
Rangers
28/11/2019 17 : 55
Feyenoord
2
2
Rangers
28/11/2019 20 : 00
Lazio
1 0
CFR 1907 Cluj
28/11/2019 20 : 00
Lazio
1
0
CFR 1907 Cluj
28/11/2019 20 : 00
Celtic
3 1
Rennes
28/11/2019 20 : 00
Celtic
3
1
Rennes
28/11/2019 20 : 00
Guimaraes
1 1
Standard Liege
28/11/2019 20 : 00
Guimaraes
1
1
Standard Liege
28/11/2019 20 : 00
Arsenal
1 2
Eintracht Frankfurt
28/11/2019 20 : 00
Arsenal
1
2
Eintracht Frankfurt
28/11/2019 20 : 00
Sevilla
2 0
Qarabag
28/11/2019 20 : 00
Sevilla
2
0
Qarabag
28/11/2019 20 : 00
F91 Dudelange
0 2
Apoel Nicosia
28/11/2019 20 : 00
F91 Dudelange
0
2
Apoel Nicosia
28/11/2019 20 : 00
Malmo FF
4 3
Dynamo Kyiv
28/11/2019 20 : 00
Malmo FF
4
3
Dynamo Kyiv
28/11/2019 20 : 00
FC Lugano
0 1
FC Copenhagen
28/11/2019 20 : 00
FC Lugano
0
1
FC Copenhagen
28/11/2019 20 : 00
Sporting CP
4 0
PSV Eindhoven
28/11/2019 20 : 00
Sporting CP
4
0
PSV Eindhoven
28/11/2019 20 : 00
Rosenborg
1 2
Lask Linz
28/11/2019 20 : 00
Rosenborg
1
2
Lask Linz
Vòng 6
12/12/2019 17 : 55
Rennes
2 0
Lazio
12/12/2019 17 : 55
Rennes
2
0
Lazio
12/12/2019 17 : 55
CFR 1907 Cluj
2 0
Celtic
12/12/2019 17 : 55
CFR 1907 Cluj
2
0
Celtic
12/12/2019 17 : 55
Eintracht Frankfurt
2 3
Guimaraes
12/12/2019 17 : 55
Eintracht Frankfurt
2
3
Guimaraes
12/12/2019 17 : 55
Standard Liege
2 2
Arsenal
12/12/2019 17 : 55
Standard Liege
2
2
Arsenal
12/12/2019 17 : 55
Apoel Nicosia
1 0
Sevilla
12/12/2019 17 : 55
Apoel Nicosia
1
0
Sevilla
12/12/2019 17 : 55
Qarabag
1 1
F91 Dudelange
12/12/2019 17 : 55
Qarabag
1
1
F91 Dudelange
12/12/2019 17 : 55
Dynamo Kyiv
1 1
FC Lugano
12/12/2019 17 : 55
Dynamo Kyiv
1
1
FC Lugano
12/12/2019 17 : 55
FC Copenhagen
0 1
Malmo FF
12/12/2019 17 : 55
FC Copenhagen
0
1
Malmo FF
12/12/2019 17 : 55
FC Basel 1893
2 0
Trabzonspor
12/12/2019 17 : 55
FC Basel 1893
2
0
Trabzonspor
12/12/2019 17 : 55
Getafe
3 0
Krasnodar
12/12/2019 17 : 55
Getafe
3
0
Krasnodar
12/12/2019 17 : 55
PSV Eindhoven
1 1
Rosenborg
12/12/2019 17 : 55
PSV Eindhoven
1
1
Rosenborg
12/12/2019 17 : 55
Lask Linz
3 0
Sporting CP
12/12/2019 17 : 55
Lask Linz
3
0
Sporting CP
12/12/2019 20 : 00
FC Porto
3 2
Feyenoord
12/12/2019 20 : 00
FC Porto
3
2
Feyenoord
12/12/2019 20 : 00
Rangers
1 1
BSC Young Boys
12/12/2019 20 : 00
Rangers
1
1
BSC Young Boys
12/12/2019 20 : 00
VfL Wolfsburg
1 0
Saint Etienne
12/12/2019 20 : 00
VfL Wolfsburg
1
0
Saint Etienne
12/12/2019 20 : 00
Gent
2 1
Oleksandria
12/12/2019 20 : 00
Gent
2
1
Oleksandria
12/12/2019 20 : 00
Ludogorets
1 1
Ferencvarosi TC
12/12/2019 20 : 00
Ludogorets
1
1
Ferencvarosi TC
12/12/2019 20 : 00
Espanyol
0 1
CSKA Moscow
12/12/2019 20 : 00
Espanyol
0
1
CSKA Moscow
12/12/2019 20 : 00
AS Roma
2 2
Wolfsberger AC
12/12/2019 20 : 00
AS Roma
2
2
Wolfsberger AC
12/12/2019 20 : 00
Borussia Monchengladbach
1 2
Istanbul Basaksehir
12/12/2019 20 : 00
Borussia Monchengladbach
1
2
Istanbul Basaksehir
12/12/2019 20 : 00
Wolves
4 0
Besiktas
12/12/2019 20 : 00
Wolves
4
0
Besiktas
12/12/2019 20 : 00
Slovan Bratislava
2 4
SC Braga
12/12/2019 20 : 00
Slovan Bratislava
2
4
SC Braga
12/12/2019 20 : 00
Manchester United
4 0
AZ Alkmaar
12/12/2019 20 : 00
Manchester United
4
0
AZ Alkmaar
12/12/2019 20 : 00
FK Partizan
4 1
FC Astana
12/12/2019 20 : 00
FK Partizan
4
1
FC Astana
P